Biến tần LS SV075IG5A-4, 3 pha 380V 7.5kW
zoomable
Mã sản phẩm: 36040020 Còn hàng
  • Giá bán0VNĐ/cái
  • Hãng sản xuấtLS
  • Xuất xứHàn Quốc
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Số lượng
Quý khách muốn đặt qua điện thoại
Dịch vụ và khuyến mãi
Biến tần SV075IG5A-4, 3 pha 380V, công suất 7.5kW
 Mã sản phẩm:  SV075IG5A-4
 Điện áp vào:  3 pha 380-480V
 Điện áp ra:  3 pha 380-480V
 Ngõ ra tần số:  0.1-400Hz
 Công suất:  7.5kW
 Mức chịu quá tải:
 150% trong 1 phút
 Tích hợp sẵn:
 - Keypad
 - Điện trở thắng
 - Cổng truyền thông RS-485
 Ứng dụng:
 Dùng cho các ứng dụng cơ bản như bơm, quạt, băng tải, máy đóng gói,...
đánh giá Biến tần LS SV075IG5A-4, 3 pha 380V 7.5kW