Contactor 65A 380V Schneider - LC1D65AQ7
zoomable
Mã sản phẩm: 08030036 Còn hàng
  • Giá bán0VNĐ/cái
  • Hãng sản xuấtSchneider
  • Xuất xứIndonesia
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Số lượng
Quý khách muốn đặt qua điện thoại
Dịch vụ và khuyến mãi
 Contactor LC1D65AQ7 Schneider
- Mã hàng: LC1D65AQ7
- Số cực: 3P
- Dòng điện định mức: 400V
- Công suất định mức: 30kW
- Tiếp điểm phụ: N/O + N/C
- Điện áp: 380VAC
- Tiêu chuẩn: IEC 60947
 Tính năng:
- Dùng điều khiển động cơ lên đến 30W, loại AC1AC3
- Điện áp điều khiển cho cuộn dây: AC, DC, LC
- Tích hợp 2 tiếp điểm phụ, 1NO, 1NC
- Độ bền cơ khí và độ bền điện cao, có bộ lọc nhiễu.
--------------------------------------------------
Siêu thị Điện Ngũ Phúc đại lý Schneider tại Hải Phòng, cam kết chỉ bán hàng chính hãng
Quý khách mua hàng tại Siêu thị Điện Ngũ Phúc, vui lòng liên hệ:
Địa chỉ: Số 7 Lô 3B Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải Phòng
Điện thoại0225 3 761 768 / Hotline/Zalo0931.590.032
đánh giá Contactor 65A 380V Schneider - LC1D65AQ7